Kayan Aikin Kulle Na Sama na HC3.5 (Cikakken Saiti)

Takaitaccen Bayani:

Sunan Samfuri da Samfurin

Sunan Sashe Lambar Samfura Ƙayyadewa

Kayan Aikin Kulle Na Sama na HC3.5 (Cikakken Saiti)

Manhajar Jagora Q1210-001 ø4.0
Manhajar Jagora Q1210-002 ø3.5
Manhajar Jagora Q1210-003 ø2.0
Maƙallin Torpue Q1210-004 1.5N
Ja Pin Rakiyar Q1210-005 ø3.5
Mai ganowa Q1210-006
Taɓa Q1210-007 HC4.0
Bit Raka'a Q1210-008 ø3.2
Bit Raka'a Q1210-009 ø2.9
Bit Raka'a Q1210-010 ø2.0
Taɓa Q1210-011 HC3.5
Saurin Huɗa Q1210-012
Maƙulli Mai Rike Jagora Q1210-013
Rike da Sauri Mai Siffar T Q1210-014
Makulli Mai Tsayawa Q1210-015 SW2.5
Direban Sukuri na Torx Q1210-016 T2.3/T3.4
Fim ɗin Jagora Q1210-017 ø2.0
Maɓallin Jagorar Zaren Q1210-018 ø2.0
Bit Raka'a Q1210-019 ø2.0
Bit Raka'a Q1210-020 ø2.5
Bit Raka'a Q1210-021 ø3.5
Taɓa Q1210-022 HA3.5
Taɓa Q1210-023 HB4.0
Ƙarfin Riƙe Sukurori Q1210-024
Jagorar Radawa Q1210-025 ø2.5/ø3.5
Jagorar Radawa Q1210-026 ø3.0/ø4.0
Jagorar Rage ... Q1210-027 ø2.0
Rawar Jagora Biyu Q1210-028 ø2.5/ø3.5
Rawar Jagora Biyu Q1210-029 ø2.5
Hohamann Retractor Q1210-030
Maƙallin Lanƙwasa Olate Q1210-031 6.5
Mai Cire Oeriostedal Q1210-032 12
Mai Cire Oeriostedal Q1210-033
Mai Cire Sukurori Mai Kariya Q1210-034
Mai Cire Sukurori Mai Kariya Q1210-035
Rawar Kariya daga Sink Q1210-036 ø6.0
Direban Sukuri (Hex) Q1210-037 SW2.5
Ƙarfin da ke Tsara Kai (Ƙarami) Q1210-038
Ƙananan Ƙarfin Ragewa Q1210-039
Ƙarfin Rage Parge Tare da Pionts Q1210-040
Ƙarfin da ke Mai da Hankali Kan Kai (Babba) Q1210-041

Karɓa: OEM/ODM, Ciniki, Jumla, Hukumar Yanki,

Biyan kuɗi: T/T, PayPal

Kamfanin Sichuan Chenanhui Tehnology Co., Ltd. kamfani ne mai samar da kayan dashen ƙashi da kayan aikin ƙashi kuma yana da hannu wajen sayar da su, yana da masana'antunsa a China, waɗanda ke sayar da kuma ƙera kayan dashen cikin gida. Duk wani tambaya muna farin cikin amsa. Da fatan za a zaɓi Sichuan Chenanhui, kuma ayyukanmu za su ba ku gamsuwa.

Cikakken Bayani game da Samfurin

Cikakkun Bayanai Cikin Sauri

Alamun Samfura

Bayanin Samfuri

Kayan Aikin Kulle Na Sama na HC3.5 (Cikakken Saiti)

Fasaloli na Samfuran

Tiyatar da ba ta da wani tasiri sosai a kan fata, ƙarancin lalacewa, ƙarancin zubar jini.

An yi shi da ƙarfe mai inganci ko ƙarfe mai ƙarfe mai ƙarfe, wanda ke ba da ƙarfi da juriya mai yawa, yana tabbatar da cewa kayan aikin za su iya jure amfani da su akai-akai da kuma hana su yin amfani da ƙarfi mai yawa.

Aikin yana da sauƙi kuma lokacin aiki yana da ɗan gajeren lokaci.

Ƙaramin rikitarwa, saurin murmurewa bayan tiyata da kuma tasirin warkarwa a bayyane.

An ƙera maƙallin da aka tsara don kayan aikin aiki ta hanyar ergonomic.

Saitin kayan aikin aiki mai sauƙi.

Ana amfani da shi don gyara karyewar sassa daban-daban a cikin manyan gaɓoɓi, kamar karyewar clavicle, karyewar proximal humerus, da karyewar ulna da radius.

Cikakkun Bayanai Cikin Sauri

Abu

darajar

Kadarorin

karaya a manyan gaɓoɓi

Sunan Alamar

CAH

Lambar Samfura

Dashen Kafa na Orthopedic

Wurin Asali

China

Rarraba kayan aiki

Aji na III

Garanti

Shekaru 2

Sabis na Bayan Sayarwa

Dawowa da Sauyawa

Kayan Aiki

Titanium

Wurin Asali

China

Amfani

Tiyatar Kashi

Aikace-aikace

Masana'antar Likita

Takardar Shaidar

Takardar shaidar CE

Kalmomi Masu Mahimmanci

Dashen Kafa na Orthopedic

Girman

Girman Musamman

Launi

Launi na Musamman

Sufuri

FedEx. DHL.TNT.EMS.da sauransu

Alamomin Samfuran

Kayan aikin orthopedic masu inganci

Kayan Aiki na Rufe Gaɓɓai na Sama na Masana'antu

karaya a manyan gaɓoɓi

Me Yasa Zabi Mu

1. Kamfaninmu yana aiki tare da lambar Lorem ipsum, dolor sit amet consectetur.

2、 Samar muku da kwatancen farashi na kayayyakin da kuka saya.

3, Samar muku da ayyukan duba masana'antu a China.

4. Ba ku shawara daga ƙwararren likitan ƙashi.

takardar shaida

Ayyuka

Ayyukan Musamman

Za mu iya samar muku da ayyuka na musamman, ko faranti ne na orthopedic, kusoshin intramedullary, maƙallan gyarawa na waje, kayan aikin orthopedic, da sauransu. Za ku iya ba mu samfuran ku, kuma za mu keɓance muku samarwa gwargwadon buƙatunku. Tabbas, kuna iya kuma yi wa alamar laser LOGO da kuke buƙata a kan samfuran ku da kayan aikin ku alama. A wannan fanni, muna da ƙungiyar injiniyoyi masu daraja ta farko, cibiyoyin sarrafawa na ci gaba da kayan tallafi, waɗanda za su iya tsara samfuran da kuke buƙata cikin sauri da daidai.

Marufi & Jigilar Kaya

An naɗe kayayyakinmu a cikin kumfa da kwali don tabbatar da ingancin kayanku lokacin da kuka karɓe shi. Idan akwai wata illa ga kayan da kuka karɓa, kuna iya tuntuɓar mu da wuri-wuri, kuma za mu sake ba ku shi da wuri-wuri!

Kamfaninmu yana haɗin gwiwa da wasu sanannun layukan sadarwa na ƙasashen duniya don tabbatar da cewa an isar da kayayyaki zuwa gare ku cikin aminci da inganci. Tabbas, idan kuna da naku kayan aiki na musamman na layin, za mu ba da fifiko don zaɓar!

Goyon bayan sana'a

Muddin an sayi samfurin daga kamfaninmu, za ku sami jagorar shigarwa daga ƙwararrun ma'aikatan kamfaninmu a kowane lokaci. Idan kuna buƙatar sa, za mu ba ku jagorar tsarin aiki na samfurin a cikin nau'in bidiyo.

Da zarar ka zama abokin cinikinmu, duk kayayyakin da kamfaninmu ya sayar suna da garanti na shekaru 2. Idan akwai matsala da samfurin a wannan lokacin, kawai kana buƙatar samar da hotuna da kayan tallafi masu dacewa. Ba sai an mayar maka da kayan da ka saya ba, kuma za a mayar maka da kuɗin kai tsaye. Hakika, za ka iya zaɓar cire shi daga odar ka ta gaba.

  • 1 (1)
  • 1 (2)
  • 1 (3)
  • 1 (4)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kadarorin Kayan dashen da kuma Gabobin wucin gadi
    Nau'i Kayan Aikin Dasawa
    Sunan Alamar CAH
    Wurin Asali: Jiangsu, China
    Rarraba kayan aiki Aji na III
    Garanti Shekaru 2
    Sabis na Bayan Sayarwa Dawowa da Sauyawa
    Kayan Aiki Titanium
    Takardar Shaidar CE ISO13485 TUV
    OEM An karɓa
    Girman Girman Girma Da Yawa
    jigilar kaya Jirgin Sama DHLUPSFEDEXEMSTNT
    Lokacin isarwa Da sauri
    Kunshin Fim ɗin PE+Fim ɗin Kumfa
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi