Duba Inganci don Canjin Matakan Ruwa Mai Maki Da Dama na GF; Canjin Matakan Ruwa

Takaitaccen Bayani:

Sunan Samfuri Lambar Samfura Ƙayyadewa Adadi
Manne ga haɗin sanda 95801000 φ5/3-4 12
Haɗin sanda zuwa sanda 95802000 φ5/5 12
Maƙallin fil mai rami 4 95805000 φ5/3-4 3
Maƙallin fil na Peri-articular 95804000 φ5/3-4 1
Sakon kai tsaye 95807000 φ5 2
30° ginshiƙi 95806000 φ5 4
Haƙa kai/Sukurin ƙashi na danna kai 90324013 φ4*130 4
Jagorori 95910000 φ3-4 1
Sandunan fiber na carbon 95605250 φ5*250 2
na'urar haɗa gwiwar hannu 95808000 φ5 1
Makullin T 95902000 #5 1
Makullin daidaitawa/ragewa 95903000 #15 1
Ramin hannu 95906000 φ4 1
Direban sukurori 95909000 φ3-4 1
Tayar babban yatsa 95911000 #5/7 1
Saitin kayan aiki 95955000 1

Karɓa: OEM/ODM, Ciniki, Jumla, Hukumar Yanki,

Biyan kuɗi: T/T, PayPal

Kamfanin Sichuan Chenanhui Tehnology Co., Ltd. kamfani ne mai samar da kayan dashen ƙashi da kayan aikin ƙashi kuma yana da hannu wajen sayar da su, yana da masana'antunsa a China, waɗanda ke sayar da kuma ƙera kayan dashen cikin gida. Duk wani tambaya muna farin cikin amsa. Da fatan za a zaɓi Sichuan Chenanhui, kuma ayyukanmu za su ba ku gamsuwa.

Cikakken Bayani game da Samfurin

Cikakkun Bayanai Cikin Sauri

Alamun Samfura

Domin a riƙa inganta shirin gudanarwa bisa ƙa'idar "da gaske, kyakkyawan imani da inganci su ne tushen ci gaban kasuwanci", muna ɗaukar mahimmancin samfuran da suka shafi ƙasashen duniya, kuma muna ci gaba da haɓaka sabbin samfura don cika buƙatun abokan ciniki na Duba Inganci don Canjin Matakin Ruwa Mai Mahimmanci na GF; Canjin Matakin Ruwa, Kamfaninmu yana maraba da abokai daga ko'ina cikin duniya don ziyarta, dubawa da tattaunawa kan harkokin kasuwanci.
Domin mu ci gaba da inganta shirin gudanarwa bisa ga ƙa'idar "da gaske, kyakkyawar niyya da inganci su ne tushen ci gaban kasuwanci", muna ɗaukar ainihin samfuran da suka shafi ƙasashen duniya, kuma muna ci gaba da haɓaka sabbin samfura don cika buƙatun abokan ciniki don cimma burinsu.Canjin Matakan Ruwa Mai Maki Da Dama na China da Canjin Matakan Ruwa Mai Maki Da DamaMuna bin manufar gudanar da harkokin kasuwanci ta gaskiya, inganci, da kuma falsafar kasuwanci mai amfani da mutane. Ana ci gaba da bin ƙa'idodi masu kyau, farashi mai ma'ana da kuma gamsuwar abokan ciniki! Idan kuna sha'awar kayayyakinmu, kawai ku tuntube mu don ƙarin bayani!

Duba Samfurin

Tsarin haɗakar kayan haɗin waje na NHII 5 yana da halaye na fasaha mai ci gaba da sauƙin amfani. Ya ƙunshi abin gyara sandar allura, abin gyara allurar ƙarfe mai rami 4, abin gyara haɗin gwiwa na kusa, madaidaicin strut, strut mai digiri 30, allurar jan hankali ta kai da kuma wacce ke haƙa kanta, mai gano wuri, sandar haɗawa, na'urar da ke motsa haɗin gwiwar hannu, da sauransu. Ya dace da ulna da radius. Kugu, wuyan hannu, gwiwar hannu, karyewar shaft na humeral da sauran tiyata. Tare da cikakkun kayan aiki da kayan haɗi daban-daban, yana da sauƙi ga likitoci su yi tiyatar kashin baya. Ya dace da likitoci su yi aiki da amfani da shi.
Tsarin haɗakar gyaran jiki na waje na nau'in NH8 ya ƙunshi maƙallin gyaran sandar allura, maƙallin gyaran sanda, sandar haɗawa, allurar jan kashi da sauran kayan aiki. Ana iya haɗa shi cikin sassauƙa bisa ga yanayin tiyata daban-daban, tare da allurar gyaran ƙafa mai diamita 5MM da 6MM. Ana amfani da shi sosai wajen gyara karyewar ƙashin bayan ƙashin bayan ƙafa. Misali, gyaran ƙafar ƙafa da fibula, femur, ƙashin ƙugu, haɗin gwiwa na gwiwa, haɗin gwiwa na idon ƙafa da sauran sassa. Samfurin yana da sassauci mai yawa da kuma amfani mai ƙarfi. Wannan tsarin yana da kayan aiki na musamman na musamman da sandunan haɗa fiber na carbon, waɗanda ke da sauƙin aiki kuma suna da gani mai kyau yayin aikin tiyata. Ƙarfi mai ƙarfi. A cikin amfani na yau da kullun na asibiti, likitoci sun karɓe shi da kyau.

Fasallolin Samfura

Me Yasa Zabi Mu

Ayyuka

Domin a riƙa inganta shirin gudanarwa bisa ƙa'idar "da gaske, kyakkyawan imani da inganci su ne tushen ci gaban kasuwanci", muna ɗaukar mahimmancin samfuran da suka shafi ƙasashen duniya, kuma muna ci gaba da haɓaka sabbin samfura don cika buƙatun abokan ciniki na Duba Inganci don Canjin Matakin Ruwa Mai Mahimmanci na GF; Canjin Matakin Ruwa, Kamfaninmu yana maraba da abokai daga ko'ina cikin duniya don ziyarta, dubawa da tattaunawa kan harkokin kasuwanci.
Duba Inganci don Canjin Matakan Ruwa da Ruwa da yawa na China, Muna bin manufar gudu mai inganci, mai amfani, da kuma falsafar kasuwanci mai dogaro da mutane. Ana bin diddigin inganci mai kyau, farashi mai ma'ana da gamsuwar abokin ciniki koyaushe! Idan kuna sha'awar samfuranmu, kawai ku yi ƙoƙarin tuntuɓar mu don ƙarin bayani!

  • KT19-P23-P24-ok
  • KT19-P25-P26-ok
  • KT19-P23-P24-ok
  • KT19-P19-P20-ok
  • KT19-P23-P24-ok
  • KT19-P23-P24-ok
  • KT19-P19-P20-ok
  • KT19-P25-P26-ok
  • KT19-P25-P26-ok
  • KT19-P17-P18-ok
  • KT19-P23-P24-ok
  • KT19-P23-P24-ok
  • KT19-P19-P20-ok
  • KT19-P23-P24-ok
  • KT19-P23-P24-ok
  • KT19-P17-P18-ok
  • KT19-P17-P18-ok
  • KT19-P17-P18-ok
  • KT19-P17-P18-ok

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kadarorin Kayan dashen da kuma Gabobin wucin gadi
    Nau'i Kayan Aikin Dasawa
    Sunan Alamar CAH
    Wurin Asali: Jiangsu, China
    Rarraba kayan aiki Aji na III
    Garanti Shekaru 2
    Sabis na Bayan Sayarwa Dawowa da Sauyawa
    Kayan Aiki Titanium
    Takardar Shaidar CE ISO13485 TUV
    OEM An karɓa
    Girman Girman Girma Da Yawa
    jigilar kaya Jirgin Sama DHLUPSFEDEXEMSTNT
    Lokacin isarwa Da sauri
    Kunshin Fim ɗin PE+Fim ɗin Kumfa
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi