Masu Sayar da Kayan Aiki Masu Kyau na Dillalan Kaya Masu Rauni Faranti na Rufe Kashin Kaya don Distal Humerus tare da Siffar St da Y
Karɓa: OEM/ODM, Ciniki, Jumla, Hukumar Yanki,
Biyan kuɗi: T/T, PayPal
Kamfanin Sichuan Chenanhui Tehnology Co., Ltd. kamfani ne mai samar da kayan dashen ƙashi da kayan aikin ƙashi kuma yana da hannu wajen sayar da su, yana da masana'antunsa a China, waɗanda ke sayar da kuma ƙera kayan dashen cikin gida. Duk wani tambaya muna farin cikin amsa. Da fatan za a zaɓi Sichuan Chenanhui, kuma ayyukanmu za su ba ku gamsuwa.Muna tallafa wa masu saye da kayayyaki masu inganci da kuma masu samar da kayayyaki masu inganci. Kasancewar mu ƙwararru ne a wannan fanni, yanzu mun sami ƙwarewa mai yawa wajen samarwa da kuma kula da Faranti na Makulli na Dillalan Dillalai Masu Kyau na Dillalan Trauma Orthopedic Implant don Distal Humerus tare da St da Y-Shaped, Idan kuna sha'awar kowane samfura, da fatan za ku iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani ko don Allah ku aiko mana da imel kai tsaye, za mu amsa muku cikin awanni 24 kuma za a ba ku mafi kyawun farashi.
Muna tallafa wa masu saye da kayayyaki masu inganci da kuma masu samar da kayayyaki masu inganci. Kasancewar mun zama ƙwararrun masana'antu a wannan fanni, yanzu mun sami ƙwarewa mai yawa wajen samarwa da sarrafawaFarantin Kullewa da Tsarin Kafa na ChinaTare da shekaru masu yawa na kyakkyawan sabis da ci gaba, muna da ƙungiyar tallace-tallace ta ƙwararru ta ƙasashen duniya. An fitar da kayayyakinmu zuwa Arewacin Amurka, Turai, Japan, Koriya, Ostiraliya, New Zealand, Rasha da sauran ƙasashe. Muna fatan gina kyakkyawar haɗin gwiwa tare da ku a nan gaba!
Duba Samfurin
An yi farantin kullewa na tsakiya na radius na nesa I da tsantsar titanium, kuma ƙayyadaddun bayanansa sun haɗa da ramuka 3, ramuka 4, ramuka 5 da sauransu. Don karyewar radius na nesa, sukurori da aka zaɓa sune HC2.7 da HA2.7 (ƙaramin murfi). Ana amfani da ƙirar jiki: siffar farantin ta yi daidai da siffar radius na nesa, tare da dacewa mai kyau da raguwar lalacewa ga nama mai laushi; ƙirar idon ƙafa mai ramuka: mai sauƙin gyarawa da zaɓi, tare da kwanciyar hankali mai kyau; haɗa ƙirar ramin kullewa da ramin matsi: bisa ga daidaitawar kusurwa ko matsi ana buƙatar.
Fasallolin Samfura
Me Yasa Zabi Mu
Ayyuka
Muna tallafa wa masu saye da kayayyaki masu inganci da kuma masu samar da kayayyaki masu inganci. Kasancewar mu ƙwararru ne a wannan fanni, yanzu mun sami ƙwarewa mai yawa wajen samarwa da kuma kula da Faranti na Makulli na Dillalan Dillalai Masu Kyau na Dillalan Trauma Orthopedic Implant don Distal Humerus tare da St da Y-Shaped, Idan kuna sha'awar kowane samfura, da fatan za ku iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani ko don Allah ku aiko mana da imel kai tsaye, za mu amsa muku cikin awanni 24 kuma za a ba ku mafi kyawun farashi.
Masu Sayar da Kayayyaki Masu Kyau a Jigilar Kaya na China da kuma Kafa Kaya, Tare da shekaru masu yawa na aiki da ci gaba mai kyau, muna da ƙungiyar tallace-tallace ta ƙwararru a ƙasashen duniya. An fitar da kayayyakinmu zuwa Arewacin Amurka, Turai, Japan, Koriya, Ostiraliya, New Zealand, Rasha da sauran ƙasashe. Muna fatan gina kyakkyawar haɗin gwiwa da ku a nan gaba!
| Kadarorin | Kayan dashen da kuma Gabobin wucin gadi |
| Nau'i | Kayan Aikin Dasawa |
| Sunan Alamar | CAH |
| Wurin Asali: | Jiangsu, China |
| Rarraba kayan aiki | Aji na III |
| Garanti | Shekaru 2 |
| Sabis na Bayan Sayarwa | Dawowa da Sauyawa |
| Kayan Aiki | Titanium |
| Takardar Shaidar | CE ISO13485 TUV |
| OEM | An karɓa |
| Girman | Girman Girma Da Yawa |
| jigilar kaya | Jirgin Sama DHLUPSFEDEXEMSTNT |
| Lokacin isarwa | Da sauri |
| Kunshin | Fim ɗin PE+Fim ɗin Kumfa |


















