Kamfanin Siyar da Injin Rage Wutar Lantarki na Asibitin Likitoci na China, Injin Rage Kunci na Asibitin Kashi, Aikin tiyatar Arthroscopy, Sauya Kunci da Gwiwa

Takaitaccen Bayani:

Lambar Samfurin. Girman ML AP
B520101 2L 55 47
B520102 4L 58 50
B520103 6L 62 55
B520104 8L 66 59
B520105 10L 70 62
B520106 12L 73 66
B520107 14L 76 70
B520108 2R 55 47
B520109 4R 58 50
B520110 6R 62 55
B520111 8R 66 59
B520112 10R 70 62
B520113 12R 73 66
B520114 14R 76 70

Karɓa: OEM/ODM, Ciniki, Jumla, Hukumar Yanki,

Biyan kuɗi: T/T, PayPal

Kamfanin Sichuan Chenanhui Tehnology Co., Ltd. kamfani ne mai samar da kayan dashen ƙashi da kayan aikin ƙashi kuma yana da hannu wajen sayar da su, yana da masana'antunsa a China, waɗanda ke sayar da kuma ƙera kayan dashen cikin gida. Duk wani tambaya muna farin cikin amsa. Da fatan za a zaɓi Sichuan Chenanhui, kuma ayyukanmu za su ba ku gamsuwa.

Cikakken Bayani game da Samfurin

Cikakkun Bayanai Cikin Sauri

Alamun Samfura

Mun gamsu cewa tare da haɗin gwiwa, kasuwancin da ke tsakaninmu zai kawo mana fa'idodi na juna. Za mu iya ba ku garantin kayayyaki masu inganci da farashi mai rahusa don Masana'antar Sayar da Kayayyakin Asibitin Lafiya na China Orthopedic Power Drill Saw Machine Acl Surgery Arthroscopy Canza Hip and Knee, Yanzu muna neman ƙarin haɗin gwiwa da masu amfani da ƙasashen waje waɗanda suka dogara da ƙarin fa'idodi. Ga duk wanda ke sha'awar kusan kowace ɗaya daga cikin samfuranmu da mafita, ku tabbata kun tuntube mu kyauta don ƙarin bayani.
Mun gamsu cewa tare da haɗin gwiwa, kasuwancin da ke tsakaninmu zai kawo mana fa'idodi na juna. Za mu iya tabbatar muku da inganci mai kyau da farashi mai tsauri cikin sauƙiTiyatar Acl ta China, Sauya Kunci da GwiwaMuna mai da hankali kan samar da sabis ga abokan cinikinmu a matsayin muhimmin abu wajen ƙarfafa dangantakarmu ta dogon lokaci. Samun samfuranmu masu inganci tare da kyakkyawan sabis ɗinmu na kafin sayarwa da bayan siyarwa yana tabbatar da ƙarfin gasa a kasuwar da ke ƙara zama ruwan dare a duniya. Mun kasance a shirye mu yi aiki tare da abokan kasuwanci daga gida da waje da kuma ƙirƙirar kyakkyawar makoma tare.

Duba Samfurin

Muna samar muku da tsarin gwiwa mai lankwasawa, tsarin gwiwa mai tsauri da kuma na'urorin tiyata na musamman na gwiwa. Tsarin tiyatar maye gurbin gwiwa gaba ɗaya ya ƙunshi idon ƙafar femoral, tiren tibial, da kuma kushin tibial. Ana samun sassansa a cikin takamaiman bayanai daban-daban don biyan buƙatun asibiti.
Tsarin haɗin gwiwa mai lankwasawa: ƙirar akwati mai buɗewa a baya, yana kiyaye ƙarar ƙashi, yana kiyaye ci gaban ƙashin cortical na gaba, ƙaramin radius mai siffar J na baya na malleolus na femur, ingantaccen ƙirar cam, mai dacewa da lankwasawa mai yawa, tudun digiri 3 na tire na tibial medullary tushe Tsarin tire na tibial mai karkata a baya yana ƙara murfin saman tibial osteotomy, yana inganta matsayin tibial spacer, kuma yana ƙara birgima femoral a cikin lankwasawa mai yawa. Ana sanya spacer na tibial a gaba don rage tasirin da patella ke yi yayin lankwasawa mai zurfi. Ramin trochlear na idon ƙafar femoral yana da tsayi, zurfi da gefe don inganta yanayin femur, wanda zai iya iyakance dacewa da haɗin gwiwa gwiwa gaba ɗaya.
Tsarin haɗin gwiwa mai ƙuntatawa: ya dace da maye gurbin gwiwa na farko mai rikitarwa da maye gurbin gwiwa, daidaitawa zuwa ga rashin kwanciyar hankali na gefe da gibin lanƙwasa, J-curve, ƙirar radius da yawa daidai da yanayin ɗan adam, ana amfani da shi tare da allurar medulla don dawo da haɗin gwiwa na gwiwa. Kwanciyar hankali, faɗaɗa bayan da ƙirar tsayi, ya fahimci iyakancewar juyawar ƙasa ta ciki da waje ± digiri 1.2, juyawa ta ciki da ta waje ± digiri 2, ƙirar tire na tibial mai daidaitawa, kusurwar juyawa ta digiri 0, ingantaccen murmurewa na faɗaɗa da lanƙwasa, ƙayyadaddun bayanai da samfuran kushin daban-daban, biyan buƙatun asibiti. Tsarin haɗin gwiwa na gwiwa gaba ɗaya: ƙwararren idon ƙafar ...

Keɓance haɗin gwiwa na gwiwa yana buƙatar ku samar da cikakkun sigogi, kamar fina-finan CT, hotunan MRI da sauran bayanai, don mu iya keɓance samfuran da suka fi dacewa da kuma dacewa a gare ku.

Fasallolin Samfura

Sigogin samfurin

Me Yasa Zabi Mu

Ayyuka

Mun gamsu cewa tare da haɗin gwiwa, kasuwancin da ke tsakaninmu zai kawo mana fa'idodi na juna. Za mu iya ba ku garantin kayayyaki masu inganci da farashi mai rahusa don Masana'antar Sayar da Kayayyakin Asibitin Lafiya na China Orthopedic Power Drill Saw Machine Acl Surgery Arthroscopy Canza Hip and Knee, Yanzu muna neman ƙarin haɗin gwiwa da masu amfani da ƙasashen waje waɗanda suka dogara da ƙarin fa'idodi. Ga duk wanda ke sha'awar kusan kowace ɗaya daga cikin samfuranmu da mafita, ku tabbata kun tuntube mu kyauta don ƙarin bayani.
Tiyatar Acl ta Masana'antu a China, Sauya Kugu da Gwiwa, Muna mai da hankali kan samar da sabis ga abokan cinikinmu a matsayin muhimmin abu wajen ƙarfafa dangantakarmu ta dogon lokaci. Samun samfuranmu masu inganci tare da kyakkyawan sabis ɗinmu na kafin-sayarwa da bayan-sayarwa yana tabbatar da ƙarfin gasa a kasuwar da ke ƙara zama ruwan dare gama gari. Mun kasance a shirye mu yi aiki tare da abokan kasuwanci daga gida da waje da kuma ƙirƙirar kyakkyawar makoma tare.

  • tsarin gwiwa na wucin gadi
  • ƙwanƙolin femoral
  • shigar da poly

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kadarorin Kayan dashen da kuma Gabobin wucin gadi
    Nau'i Kayan Aikin Dasawa
    Sunan Alamar CAH
    Wurin Asali: Jiangsu, China
    Rarraba kayan aiki Aji na III
    Garanti Shekaru 2
    Sabis na Bayan Sayarwa Dawowa da Sauyawa
    Kayan Aiki Titanium
    Takardar Shaidar CE ISO13485 TUV
    OEM An karɓa
    Girman Girman Girma Da Yawa
    jigilar kaya Jirgin Sama DHLUPSFEDEXEMSTNT
    Lokacin isarwa Da sauri
    Kunshin Fim ɗin PE+Fim ɗin Kumfa
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi